मोफत टॅबलेट मिळणार…

महाज्योतीमार्फत मला मोफत अभ्यासासाठी टॅब आणि रोज मित्रांनो सहा जीबी इंटरनेटचा डेटा दिला जातो त्यासाठी ही जी योजना आहे त्यासाठी अर्ज करण्यासाठी मुदतवाढ देण्यात आलेले तुम्ही जर अर्ज केलेले नसतील,

तर फक्त पुण्यासाठी मदत करणं खूप महत्त्वाची माहिती आहे.फुले रिसर्च आणि ट्रेनिंग इन्स्टिट्यूट आहे त्याला पण महाज्योती असं म्हणतो की इन्स्टिट्यूट आहे.

याठिकाणी गव्हर्नमेंट ऑफ महाराष्ट्राची वेबसाईट डिपार्टमेंटची त्यांच्या मार्फत महात्मा ज्योतिबा फुले संशोधन व प्रशिक्षण संस्था आणि एम एस सी तुम्ही जर अभ्यास करणार असाल आणि तू दहावीनंतर त्याचा प्रशिक्षण घेणार असाल तुम्ही समजा आता दहावी पास झालेले आहेत.

आणि अकरावी बारावीला तुम्ही ऍडमिशन घेतलेला आहे तर तुम्ही तिची तयारी करत असाल किंवा तुमचे कोण बहीण नातेवाईका असतील मित्र मैत्रिणी असतील तर त्यांनाही सांगू शकता.

तुम्ही तुमची दहावी झालेली अर्ज के ऍडमिशन घेतले तर यासाठी त्यांना त्याचबरोबर पुस्तकं नोट्स आणि मित्रांनो पूर्ण क्लासेस इमेज घेतले जाणार आहेत.

आणि रोज सहा जीबी इंटरनेट देखील त्या ठिकाणी अभ्यास करण्यासाठी दिला जातो तरी सर्व मोफत काय आहेत त्याचबरोबर काय अटी आणि सर्व माहिती आपण अगोदर महत्त्वाची सूचना त्यांनी दिलेली आहे मला आता 24 मध्ये किती दिवस मध्ये प्रशिक्षण घ्यायचंय तर त्यासाठी त्यांनी म्हटले की ज्या उमेदवारांनी याआधी प्रशिक्षणासाठी अर्ज केले माहिती देण्यात आलेली आहे.

सर्वात खाली 2025 ट्रेनिंग डॉक्युमेंट अपडेट लिंक केल्यावरती तुम्हाला या ठिकाणी रजिस्ट्रेशन लिंक पाहायला भेटेल आणि या ठिकाणी डॉक्युमेंट अपडेट ची लिंक देखील तुम्हाला पाहायला भेटेल तर आता डिटेल मध्ये बघुयात आपण काय आहे.

त्यासाठी काय पात्रता आहेत काय डॉक्युमेंट लागणार आहेत त्याबद्दलची सर्व माहिती तर त्याची लिंक मिळतील सर्व माहिती देखील अपलोड केलेले किंवा डायरेक्ट तुम्ही महा ज्योती डॉट ओ आर जी डॉट कॉम केलेली अर्ज करण्यासाठी तुम्हाला ऑनलाईन अर्ज मागवलेले कुठलीही फीस अर्ज करण्यासाठी तुम्हाला आकारलेली नाही.

तर पहा मित्रांनो महाराष्ट्र शासनाची योजना आहे डायरेक्टली या प्रशिक्षणाच्या दरम्यान आणि मोफत तुम्हाला भेटतो आणि इंटरनेट सीएम वगैरे सर्व माहिती तुम्हाला दिले जाते ती सर्व तुम्हाला भेटतो प्रशिक्षणाचा दरम्यान आणि तुमच्याकडे राहत नंतर तुम्ही महाराष्ट्राचे रहिवासी असणं गरजेचे उमेदवार देत आहेत त्या विद्यार्थी अर्ज करण्यास पात्र असून त्या विद्यार्थ्यांनी अर्ज करताना दहावीचे प्रवेश पत्र व नववीची गुणपत्रिका जोडावी विद्यार्थी हा विज्ञान शाखेत प्रवेश घेणारा असावा म्हणजे अकरावीला याबाबतची कागदपत्र त्यांनी भविष्यात सूचनानुसार अपलोड करणे आवश्यक आहे.

नंतर कागदपत्रे तुम्हाला सांगितलं यादी तुम्ही अर्ज केलेले असतील तुमचे दहावी झाल्यानंतर मग तुम्ही अकरावीला प्रवेश घेतलेला असेल दहावी मध्ये फॉर्म भरता दहावीची परीक्षा देता तर अकरावीला ऍडमिशन घेतली वरती सर्व कागदपत्रे विज्ञानाचे कमी ॲडमिशन घेतले म्हणून कशी कागदपत्र तुम्हाला अपलोड करावे लागतात.

 

अधिक माहितीसाठी येथे क्लिक करा

 

त्यानंतर तुमचा फॉर्म होतो आणि तुम्हाला टॅब वगैरे दिला जातो नंतर मित्रांनो 2025 मध्ये ट्रेनिंग चालू होतं त्यावेळेस किंवा 24 मध्ये ज्यावेळेस ट्रेनिंग चालू होईल त्यावेळेस तुम्हाला नंतर तुम्हाला परीक्षेचे वेळापत्रक आधार कार्ड रहिवासी दाखला जातीचे प्रमाणपत्र व इतर प्रमाणपत्र अर्ज कसा करायचा तर नोटीस बोर्ड मध्ये तुम्हाला एप्लीकेशन फॉर एम एससी २ ते ५ ऑगस्ट पर्यंत  सर्व माहिती देखील तुम्हाला या ठिकाणी त्यांनी दिलेली व्यवस्थापकीय संचालक जे आहेत महाज्योतीची त्यांच्या मार्फत तरी सर्व माहिती तुम्हाला सांगितले मित्रांनो या ठिकाणी तुम्ही नोटीस बोर्डवर याच्यावरती क्लिक केल्यानंतर अशी माहिती ओपन होईल या ठिकाणी तुम्हाला नोटीस देखील पाहायला भेटेल पहा 28 6 2023 ला हे परिपत्रक अपलोड केले गेले तुम्हाला पाच जुलैपर्यंत मुदतवाढ करण्यात आलेले ऑनलाइन फक्त अर्ज भरायचा तुम्हाला त्यानंतर या ठिकाणी तो मोबाईल नंबर आहे तो ओपन करायचा आहे.

Leave a Comment