महाराष्ट्र पशुसंवर्धन विभागात निघाली भरती घ्या जाणून…

महाराष्ट्र पशु संवर्धन विभागात निघाली भरती घ्या जाणून

महाराष्ट्र पशुसंवर्धन भरती ऑनलाइन अर्जाचे नवीनतम अद्यतन येथे आहे. महाराष्ट्र पशुसंवर्धन विभागाने माझी जॉब पोर्टलवर AHD विविध पदांची अधिसूचना २०२३ प्रसिद्ध केली आहे. महाराष्ट्रात 12वी उत्तीर्ण नोकऱ्या शोधत असलेल्यांसाठी करिअरची ही चांगली संधी आहे. त्यामुळे पशुधन पर्यवेक्षक, वरिष्ठ लिपिक, उच्च श्रेणीतील लघुलेखक, निम्न श्रेणीतील लघुलेखक, प्रयोगशाळा तंत्रज्ञ, इलेक्ट्रिशियन, मेकॅनिक, स्टीम अटेंडंट या पदांसाठी AHD महाराष्ट्र अर्ज ऑनलाइन अर्जाची थेट लिंक शोधा. आम्ही येथे एएचडी जॉब 2023 सरकारी निकाल प्रदान करतो. संपूर्ण AHD महाराष्ट्र परीक्षेची तारीख, अभ्यासक्रम, प्रवेशपत्र, शैक्षणिक पात्रता, पगार, मागील वर्षांच्या प्रश्नपत्रिका आणि संपूर्ण जाहिरात या पृष्ठावर उपलब्ध आहे.

पशुधन पर्यवेक्षक, लिपिक, लघुलेखक, प्रयोगशाळा तंत्रज्ञ, इलेक्ट्रिशियन, मेकॅनिक, स्टीम अटेंडंट इत्यादींसाठी महाराष्ट्र पशुसंवर्धन विभाग अधिसूचना 2023. इच्छुक एकतर महाराष्ट्र AHD ऑनलाइन फॉर्म अर्ज करू शकतात किंवा अधिकृत साइटद्वारे परीक्षेचा निकाल पाहू शकतात. अधिक तपशिलांसाठी खालील तक्त्यावर पशुसंवर्धन महाराष्ट्र रिक्त पद अधिसूचना 2023 संपूर्ण तपशील पहा.

फॉर्म सबमिट करण्याची तारीख: 27/05/2023 ते 11/06/2023
परीक्षेची तारीख: लवकरच जाहीर केली जाईल
अर्ज फी: आरक्षितसाठी 900 रुपये तर यूआरसाठी रुपये 1000.
पात्रता: संबंधित विषयातील डिप्लोमा/पदवी.
वयोमर्यादा: 18 ते 38 वर्षे.
निवड प्रक्रिया: लेखी परीक्षा + कौशल्य चाचणी
एकूण जागा: 446 पोस्ट
नोकरी ठिकाण: महाराष्ट्र

निवड प्रक्रिया
महाराष्ट्र पशुसंवर्धन भरती 2023 निवड प्रक्रियेमध्ये पुढील क्रमिक टप्प्यांचा समावेश आहे.

लेखी परीक्षा
कौशल्य चाचणी
दस्तऐवज पडताळणी
वैद्यकीय फिटनेस चाचणी

शैक्षणिक पात्रता: उमेदवारांना संबंधित विषयातील पदवी/डिप्लोमा/मास्टर पदवी असावी. अधिक तपशिलांसाठी कृपया दिलेली अधिकृत जॉब पीडीएफ सूचना तपासा.

वयोमर्यादा: सामान्य उमेदवारांसाठी वयोमर्यादा किमान 18 आहे तर कमाल 38 वर्षे. तथापि, उच्च वयातील सूट OBC साठी 3 वर्षांपर्यंत आणि SC/ST उमेदवारांसाठी 5 वर्षांपर्यंत मान्य आहे.

Leave a Comment